Thương hiệu APTEK giá tốt tháng 08/2022

Switch-APTek-SG2082P-8-Port-PoE-Managed-Gigabit---Hàng-chính-hãng-0
Switch APTek SG2082P 8 Port PoE Managed Gigabit - Hàng chính hãng
2,880,000 3,240,000
Switch Gigabit PoE 8 Port và 2 cổng Uplink có khả năng quản lý 8 x cổng Gigabit Ethernet PoE/PoE+ (802.3at/af), RJ45. 2 x cổng Uplink Gigabit SFP. Cổng console cho việc cấu hình dễ dàng hơn. Công...
Module-SFP-APS1335-10G---Hàng-chính-hãng--0
Module SFP APS1335 10G - Hàng chính hãng
515,000
Module SFP APS1335 10G - Kết nối cổng quang: LC. - Tốc độ truyền dữ liệu: 10Gbps. - Loại tín hiệu: Single-Mode, 2 sợi - Khoảng cách truyền dữ liệu: 20 km. - Bước sóng phát Tx: 1310 nm. - Bước sóng...
Cáp-mạng-APTEK-Cable-CAT-6-UTP-305m-(630-1102-1)-1Gbps---Hàng-Chính-Hãng-0
Cáp mạng APTEK Cable CAT 6 UTP 305m (630-1102-1) 1Gbps - Hàng Chính Hãng
1,339,000 1,395,000
Thiết kế với 4 cặp dây, chất liệu: CCA, kích thước: 23AWG. Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 100m. Đáp ứng nhu cầu cho những ứng dụng Gigabit Ethernet, 10/100BASE-TX… Cho phép cấp...
Router-Wifi-Băng-Tầng-Kép-AC1200-APTEK-A12---Hàng-Chính-Hãng-0
Router Wifi Băng Tầng Kép AC1200 APTEK A12 - Hàng Chính Hãng
425,000 485,000
APTEK A12 - AC1200 Wireless Router, hỗ trợ công nghệ MU-MIMO  1 port WAN 10/100Mbps 1 port LAN 10/100Mbps Giao diện mobile dễ dàng cấu hình bằng điện thoại Hỗ trợ Dual Band 2.4GHz và 5GHz. Hỗ trợ...
Bộ-phát-router-wifi-APTek-A12---Hàng-chính-hãng.-0
Bộ phát router wifi APTek A12 - Hàng chính hãng.
489,000
AC1200 Wireless Router, hỗ trợ công nghệ MU-MIMO 2 Anten (2x2 MU-MIMO). 1 WAN/1 LAN, CPU tốc độ cao. Phục vụ nhu cầu sử dụng mạng không dây mật độ truy cập cao với luồng dữ liệu lớn. Băng tần 2.4GHz...
SWITCH-CHUYÊN-DỤNG-CHO-CAMERA-5-Port-POE-APTEK-SF1052P---HÀNG-CHÍNH-HÃNG-0
SWITCH CHUYÊN DỤNG CHO CAMERA 5 Port POE APTEK SF1052P - HÀNG CHÍNH HÃNG
595,000 630,000
APTEK SF1052P - Switch 7 cổng (2 cổng Uplink) PoE chuyên dụng cho IP camera, Wi-Fi AP, IP Phone - 5 port PoE 10/100 Mbps hỗ trợ IEEE - 2 port uplink 10/100 Mbps RJ45: 1 port kết nối modem hoặc switch...
Router-Wifi-Chuẩn-N300Mbps-APTEK-N302---Hàng-Chính-Hãng-0
Router Wifi Chuẩn N300Mbps APTEK N302 - Hàng Chính Hãng
285,000
Router Wifi Chuẩn N300Mbps APTEK N302 là bộ thu phát wifi chuẩn N với 2 ăng-ten cho tốc độ truyền tải dữ liệu nhanh chóng lên đến 300Mbps.  Tốc độ 300Mbps giúp người dùng tận hưởng một trải nghiệm...
Cáp-mạng-APTek-CAT.5e-FTP-Copper-305m-(530-2113-2)---Hàng-Chính-Hãng-0
Cáp mạng APTek CAT.5e FTP Copper 305m (530-2113-2) - Hàng Chính Hãng
2,412,000 2,675,000
Cáp mạng chuẩn Cat.5e. 4 cặp dây với lõi đồng nguyên chất. Có lớp bọc nhôm và plastic giúp chống nhiểu, chống ẩm và suy giãm tín hiệu cực tốt. Dây được cuộn trong rulo nhựa, tiện dụng việc thi công,...
Switch-APTEK-SG1080---Hàng-Chính-Hãng-0
Switch APTEK SG1080 - Hàng Chính Hãng
499,000 545,000
8 cổng Gigabit 10/100/1000Mbps RJ45. Tính năng tự động nhận biết cáp thẳng, cáp chéo Auto MDI/MDIX. Tương thích với đa dạng các chuẩn Ethernet: 802.3, 802.3u, 802.3ab. Kiểm soát lưu lượng...
Gigabit-Switch-unmanaged-APTEK-SG1240---24-Port---Hàng-chính-hãng-0
Gigabit Switch unmanaged APTEK SG1240 - 24 Port - Hàng chính hãng
1,890,000
Thông số kỹ thuật PHẦN CỨNG Port 24 cổng Gigabit 10/100/1000Mbps, RJ45 Nguồn 100 ~ 240V, 50 ~ 60Hz LED Indicators LED cảnh báo hiển thị tình trạng kết nối hoặc sự cố của...
Wireless-Router-APTEK-A134GHU---Hàng-Chính-Hãng-0
Wireless Router APTEK A134GHU - Hàng Chính Hãng
1,362,000 1,463,000
4 Anten (2×2 MU-MIMO). 1 WAN/4 LAN Gigabit, xuyên tường, 256MB DDR3, USB 3.0. Phục vụ nhu cầu sử dụng mạng không dây mật độ truy cập cao với luồng dữ liệu lớn (80 ~ 100 users). Điều chế QAM-256,...
Router-Wifi-4G-LTE-APTek-L1200G---Hàng-chính-hãng-0
Router Wifi 4G LTE APTek L1200G - Hàng chính hãng
2,544,000 2,650,000
Không cần cấu hình : cắm và sử dụng ngay. Với Modem 4G LTE APTek L1200G đã được tích hợp sẵn khe cắm thẻ SIM, chỉ cần cắm và bật nguồn là thiết bị sẵn sàng cho truy cập không dây.  Kết nối WAN như...
Cáp-mạng-APTek-CAT.6-FTP-305m-(-630-2104-1)---Hàng-Chính-Hãng-0
Cáp mạng APTek CAT.6 FTP 305m ( 630-2104-1) - Hàng Chính Hãng
1,665,000
Thiết kế với 4 cặp dây, chất liệu: CCA, kích thước: 23AWG (0.56mm), bọc lớp nhôm chống nhiễu bên ngoà Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 100m. Đáp ứng nhu cầu cho những ứng dụng Gigabit...
Cáp-mạng-APTEK-Cable-CAT-5e-UTP-305m-(530-1101-1)-1Gbps---Hàng-Chính-Hãng-0
Cáp mạng APTEK Cable CAT 5e UTP 305m (530-1101-1) 1Gbps - Hàng Chính Hãng
1,050,000
Thiết kế với 4 cặp dây, chất liệu: CCA, kích thước: 24AWG (0.51mm). Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 80m. Đáp ứng nhu cầu cho những ứng dụng Gigabit Ethernet, 10/100BASE-TX… Cho phép cấp...
Thiết-bị-phát-sóng-WIFI-4G-APTek-L300---Hàng-chính-hãng-0
Thiết bị phát sóng WIFI 4G APTek L300 - Hàng chính hãng
1,999,000
4G Wi-Fi Router APTEK L300 được thiết kế với một cổng Fast Ethernet WAN, RJ45, cung cấp tốc độ mạng tiêu chuẩn cho SOHO, hộ gia đình, văn phòên cạnh đó APTEK L300 còn được trang bị 4 cổng Fast...