Thương hiệu Finisar giá tốt tháng 08/2022

Finisar là thương hiệu chuyên về sản phẩm: Bộ Chuyển Đổi - Transceivers
Module-quang-10G-Finisar-FTLX8571D3BCL,-SFP+,-10GbE,-SR,-850nm---Hàng-chính-hãng-0
Module quang 10G Finisar FTLX8571D3BCL, SFP+, 10GbE, SR, 850nm - Hàng chính hãng
1,353,000
Thông số kỹ thuật Module quang Finisar FTLX8571D3BCL, SFP+, 10GbE, SR, 850nm : Device Type: SFP+ transceiver module Form Factor: Plug-in module Cabling Type: 10GBASE-SR Data Transfer Rate:  10...

Thương hiệu Finisar